‘கடுகு’ திரைப்படத்தை பார்த்து சூர்யா செய்த காரியம் என்ன தெரியுமா?

476

கடுகு திரைப்படம் பிடித்துப் போனதால்,அந்த படத்தின் விநியோகஸ்த உரிமையை நடிகர் சூர்யா வாங்கியுள்ளார்.

‘கோலி சோடா’ என்ற வெற்றிப்படத்தை கொடுத்த இயக்குநர் விஜய் மில்டன் ‘கடுகு’ என்ற படத்தை இயக்கி வருகிறார்.இந்த படத்தில் நடிகர் பரத்,இயக்குநரும் நடிகை தேவயானியின் கணவருமான ராஜ குமாரன் ஆகியோர் ஹீரோக்களாக நடித்து வருகின்றனர்.இந்த படத்தின் பிரத்யேக காட்சி,சமீபத்தில் நடிகர் சூர்யாவுக்கு திரையிடப்பட்டது.

கடுகு திரைப்படத்தினால் கவரப்பட்ட சூர்யா,அந்த படத்தை தனது ’2டி எண்டர்டெயின்மெண்ட்’நிறுவனம் மூலம் விநியோகம் செய்வதாக தெரிவித்துள்ளார்.இந்த தகவலை நடிகர் பரத்,தனது டிவிட்டர் பக்கம் மூலம் தெரிவித்துள்ளார்.

எதார்த்தமாக படத்தை சூர்யாவுக்கு திரையிட்டுக் காட்ட,பம்பர் லாட்டரி போல அவர் விநியோகஸ்த உரிமையை வாங்கியிருப்பதால் கடுகு படக்குழு மகிழ்ச்சியில் உள்ளது.
Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *