டாப் இயக்குனரை வெயிட்டிங்கில் வைத்த நயன்தாரா!

233

சிம்புவின் அச்சம் என்பது மடமையடா படத்தைத் தொடர்ந்து தனுஷின் எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா படத்தை இயக்கி வந்தார். படம் முடிவுறும் நிலையில் இருந்த போது இப்படத்தின் புரோடக்ஷன் பணிகளை துவக்குவதற்கு முன்பாக அடுத்த படத்தை இயக்க தொடங்கி விட்டார்.

தன்னுடைய கனவு படமான துருவ நட்சத்திரம் படத்தை இயக்கி வருகிறார். இப்படத்தில் விக்ரம் ஹீரோவாக நடித்து வருகிறார். இவருக்கு ஜோடியாக நயன்தாராவிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தியிருக்கிறார் கவுதம். ஆனால், நயன் இப்படத்திற்கு அதிக சம்பளம் கேட்டதாகவும், நீண்டநாட்களாக இதற்கு பேச்சுவார்த்தை நடந்ததாகவும் கோலிவுட் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

 இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு கடந்த 2ம் தேதி தொடங்க வேண்டியது. ஆனால், நயனின் இந்த பிடிவாதத்தால் டென்ஷனான கவுதம் காற்று வெளியிடை படத்தில் நடித்து வரும் அதிதி ராவ்வை விக்ரமுக்கு ஜோடியாக ஒப்பந்தம் செய்து கடந்த 9ம் தேதி குன்னூரில் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்கிவிட்டார்.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *